Diễn Dàn Giải Trí và Học Tập
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tải iOnline mới nhất miễn phí về di động của bạn

Go down

Tải iOnline mới nhất miễn phí về di động của bạn Empty Tải iOnline mới nhất miễn phí về di động của bạn

Bài gửi by hienham91 Sat Aug 15, 2015 9:36 am

Chào các bạn hôm nay mình sẽ mang đến cho các bạn game đánh bài iOnline đang rất hot hiện nay nhé. Đây có thể coi là điểm cộng đầu tiên của game đánh bài này và nó cũng phần nào mở ra những lý giải cho việc game đang làm mưa làm gió trên thị trường game di động vốn khắc nghiệt hiện nay với số lượng người chơi cực kỳ ấn tượng. Game iOnline sở hữu cho mình một nền tảng đồ họa cực kỳ đẹp mắt với giao diện trực quan khiến cho người chơi có cảm giác thoải mái dễ chịu ngay từ những phút đầu tiên. Ở phiên bản này bạn hoàn toàn là tai iOnline mien phi về với điện thoại của bạn và những điều thú vị bạn sẽ được cảm nhận trong những sự cảm nhận từ âm thanh và giao diện trong game.
Tải iOnline mới nhất miễn phí về di động của bạn Ionline6
iOnline là một sự lựa chọn hoàn toàn đúng đắn, bởi game iOnline trong năm 2015 được cộng đồng game online ưu chuộn số 1 tại Việt Nam, ở những phiên bản game đã qua thì hiện nay phiên bản mới nhất là iOnline 3.2.
Bên cạnh những thể loại game danh bai quen thuộc thì những nhà sản xuất game iOnline đã tìm tòi để đưa vào game thêm những thể loại chơi mới hấp dẫn người chơi hơn nữa. Nó giúp cho iOnline tạo được sự riêng biệt của mình trong vô vàn game đánh bài trên thị trường gamemobile.
Khi đăng nhập vào các thể loại mà bạn muốn chơi hệ thống sẽ cho bạn 4 lựa chọn phòng chơi gồm: Bình Dân, Solo, Đại gia, Miễn phí. Tùy theo tình hình tài chính và sở thích của mình bạn có thể lựa chọn các dạng phòng cho phù hợp. Như mình thì mình thích dạng phòng Solo vì nó mang lại cảm giác đấu tay đôi căng thẳng còn bạn thì sao?
iOnline 12 game đánh bài hấp dẫn nhất trên Mobile, cộng đồng chơi game bài đông nhất Việt Nam.
Tặng ngay 15000 GOLD khi đăng kí mới, ưu đãi khuyến mại cực lớn với các thành viên VIP.
Trao thưởng offline hàng tháng với các phần quà giá trị như điện thoai iPhone, Bfone.
Các bạn dùng điện thoại Android có thể tải game trên chợ ứng dụng Google Play tại đây:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ionline.gamebaionline
Các bạn dùng điện thoại sử dụng hệ điều hành IOS có thể tải game trên chợ ứng dụng Apple Store tại đây:
https://itunes.apple.com/us/app/ionline-tien-len-phom-sam/id997647481?mt=8
Chúc mọi người chơi game vui vẻ!

hienham91

- Similar topics