Diễn Dàn Giải Trí và Học Tập
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TÌNH YÊU ONLINE LÀ THẾ ĐẤY, NGỐC Ạ

Go down

TÌNH YÊU ONLINE LÀ THẾ ĐẤY, NGỐC Ạ Empty TÌNH YÊU ONLINE LÀ THẾ ĐẤY, NGỐC Ạ

Bài gửi by sunnyhihi Fri Sep 11, 2015 4:08 pm

Mỗi người đều có những khái niệm khác nhau về http://blog.nhatkyradio.net/tinh-yeu-online-la-mot-moi-tinh-co-that-va-co-gia/. Có thể gọi đó là thứ tình yêu mờ ảo mà chẳng ai có thể nắm bắt và hiểu được.

Tình yêu online là khi bản thân yêu một ai đó, chờ đợi người đó đến mòn mỏi, rồi bật khóc khi không thể chạy đến lúc cô đơn, cần một bờ vai để yêu thương, để quan tâm.

Tình yêu online chính là yêu từ những hành động, lời nói ngọt ngào để cảm nhận hạnh phúc bất tận của tình yêu.

Đâu đó yêu online còn là hơi ấm, sự nhớ nhung đã được chứa đựng từ những giọt nước mắt đọng lại trên hàng mi.

Yêu online chính là theo đuổi một thứ tình yêu ảo diệu, hoàn hảo, theo đuổi điên cuồng những thứ mà chúng ta đã tạo dựng, tưởng tượng thêu dệt trong tình yêu.

TÌNH YÊU ONLINE LÀ THẾ ĐẤY, NGỐC Ạ T%C3%ACnh-y%C3%AAu-online

Thế nhưng…

Vẫn có những nỗi buồn đến tận cùng, nhưng nỗi nhớ là sự thật.

Và sự ghen tuông cũng có sự hiện diện trong đó.

Rồi khi Tình yêu online đó đã đi đến giai đoạn cuối cùng, anh sẽ đến và ôm chầm lấy em. Em đã từng tưởng tượng như vậy đó.

Giọng nói anh, lời yêu thương dịu dàng từ chính giọng nói thật của anh. Em mong rằng mình có thể được thấy nó trong một ngày đẹp trời nào đó, chứ không phải qua những từ ngữ vô vị mà em từng hình dung.

Dù Tình yêu online là thật hay giả thì tình yêu của em vẫn thế, và em vẫn nhớ nhung anh mỗi ngày.

sunnyhihi

- Similar topics